chuo

Washenzi Wengine Hawa: Lecturer Na Mwanafunzi Warekodi Video Wakifanya!

Jun 19 • Umbea Mwingine, video • 3388 Views • No Comments

Kwa mujibu wa chanzo chetu, mwanafunzi wa kike wa Ghana ambaye inasadikika kuwa anasoma chuo kikuu cha kisiasa maarufu nchini humo,alituma video chafu mitandaoni ambayo inamuonesha yeye na mwalimu wake wakila raha za dunia.
Chanzo chetu kinasema, binti huyo ambaye amekuwa gumzo chuoni hapo, ni maarufu sana kwa kuwa wanaume lukuki ambao amekuwa akifanya nao mapenzi kwa kuwabadilisha kama karanga za kuonja!!!!
Chanzo kiliongeza, Japokuwa mwalimu huyo hakuona tatizo kwa hiyo video waliojirekodi, hakudhani wala kutegemea kama ingevuja kwa kuwa dada huyo alimuahidi haitavuja ila ni kwaajili ya kuiangalia wao wenyewe wanapojisikia.Badala yake ni adha tupu kwa mwalimu huyo.
Kujirekodi na kuvijisha video za ngono imekua ni kawaida sasa kwa jamii za kiafrika kwa ujinga wa kutafuta umaarufu wa haraka.
Je, tutegemee nini kwa vizazi vyetu baada yam da mchache ujao…???? Tabia mbaya…….acheni.

ANGALIZO: VIDEO HIZI NI KWA WENYE MIAKA KUANZIA 19 TUU.. …..A ngalia part1 na 2 hapo chini.

Video Ya Kwanza Download part 1[fresh_button url="http://naijauncut.com/wp-content/uploads/2013/06/GHANA_UNIVERSITY_LECTURERSTUDENT_SEX_TAPE.3gp" size="normal" color="blue" target="_self" class=""]Hapa[/fresh_button]

Na Part two ni [fresh_button url="http://naijauncut.com/wp-content/uploads/2013/06/GHANA_UNIVERSITY_LECTURERSTUDENT_SEX_TAPE_PART_3.3gp" size="normal" color="blue" target="_self" class=""]Hapa[/fresh_button]


 

« »