aibu

Wanafunzi Wa Chuo Waliojirekodi Wakifanya Ngono Wafukuzwa Chuo!

Jun 19 • Umbea Mwingine • 4118 Views • No Comments

Wale wanafunzi wawili wa chuo Cha Biashara tawi la Dodoma CBE ambao wameshika vichwa vingi vya blogs na vyombo vya habari kwa kitendo cha kujirekodi wakifanya ngono kwa kutumia computer aina ya laptop wamefukuzwa chuo. Umbea Mtupu imepata kuchat na mmoja wa wanafunzi wa mjini Dodoma na kuthibitisha kuwa uongozi wa chuo hicho umewasimamisha chuo wanafunzi hao kwakuwa wamekiaibisha chuo kwa vitendo vyao vya kihayawani!

Umbea Mtupu na umbea wetu tunakipongeza sana chuo hicho kwa uamuzi uliochukua na kuwaasa wanafunzi wa vyuo hasa WAKIKE kutokuwa malimbukeni na wajinga kukubali kurekodiwa kwa namna yoyote ile pindi wanapofanya ngono wa wanoawaita WAPENZI wao. Pia Umbea Mtupu inalaani vikali vitendo vinavyofanywa na vijana kwa kujitafutia umaarufu wa kijinga ambao impact yake watakuja kuihadithia wenyewe baadae! Otherwise tuko pamoja!

« »